



YOHANNES HIGH SCHOOL

P.O.Box 66608 Dar es salaam – Tanzania

Mob: 0757 550755 | 0754 069105 | 0655 075506 | 0655 550755

E-Mail: info@yohannes.sc.tz | Website: www.yohannes.sc.tz

Our motto "Striving for Excellence"

REGISTRATION No: S.2393

Na.300

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2024

(Jaza fomu hii kwa usahihi na kwa herufi kubwa kisha uirudishe shuleni au kituo ulichonunulia fomu mapema kabla ya siku ya usaili)

Fomu hii inapatikana kwa gharama ya **Tsh 20,000/=tu.**

PICHA

I. UTANGULIZI

Shule ya sekondari **Yohannes** yenye usajili namba **S.2393**, iliyopo jijini Dar es salaam wilaya ya Kinondoni kata ya Wazo Hill umbali wa kilomita tatu (3) kutoka Tegeta kibaoni.

Shule inapokea wanafunzi wa bweni tu kwa jinsia zote (Wasichana na Wavulana)

Shule inafundisha michepuo ya SANAA, SAYANSI na BIASHARA kwa kidato cha kwanza (I) hadi cha nne (IV). Hii ni Shule inayosimamiwa na kuongozwa na Masista wa Bikira Maria Malkia wa Mitume kutoka Jimbo kuu Katoliki Mbeya.

II. MTIHANI WA KUJIUNGA

Ombi lako la kujiunga na **Yohannes** litazingatia ufaulu wa kuanzia **Alama 50** na zaidi kwa kila somo katika mtihani wa usahili pamoja na ripoti ya shule uliyosoma (angalia kiambatanisho cha fomu ya ripoti nyuma)

Mtihani wa usaili utahusisha masomo ya HISABATI na LUGHA (Kiingereza)

Mtihani utatungwa kwa lugha mbili, utapaswa kuchagua lugha ya kufanyia mtihani. Weka alama ya tiki kwenye kiboksi cha chaguo lako hapo chini.

Kiswahili	
Kiingereza	

Mtihani utafanyika shuleni Yohannes Sekondari tarehe **16/09/2023** na **23/09/2023**. Mtihani utaanza saa **02:00 asubuhi**.

NB: Masomo ya kidato cha kwanza yataanza tarehe **09/10/2023**

MAMBO YA KUZINGATIA

- Hakikisha fomu yako sio kivuli (photocopy) na iwe na muhuri na sahihi ya mkuu wa shule.

III. MAELEZO KUHUSU MWANAFUNZI

1. Jina la Mwanafunzi:
2. Tarehe ya kuzaliwa:
3. Jinsi:
4. Mahali alipozaliwa: Taifa:.....
Mkoa:.....
Wilaya:

5. Mahali anapoishi: Mkoa:Wilaya:
6. Mwaka wa kumaliza darasa la saba: Shule:.....
7. Dini:..... Dhehebu:

IV. MAELEZO KUHUSU MZAZI/MLEZI

1. Jina la Mzazi/Mlezi:
2. Kazi ya Mzazi/Mlezi:
3. Anuani:
- Namba ya Simu:
- i) Baba:
- ii) Mama:
4. Mahali Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi anakoishi:
- Mkoa: Wilaya: Kata:
- Mtaa:..... Namba ya nyumba:

Karibu Yohannes Sekondari!!

.....

SR. AGATHA MTAWA
MKUU WA SHULE